Farming Deshi jugad : गहु काढण्यासाठी शेतकऱ्याने बनवले भन्नाट देशी जुगाड, व्हिडिओ पाहून तुम्ही डोक्याला हात लवता

 

Farming Deshi jugad : नमस्कार शेतकरी मित्रांनो तर आज आपण पाहणार आहोत असे देशी जुगाड त्या जुगाड आणि आपल्या शेतकऱ्याला जास्त काम करण्याची गरज नाही.

 

असेच गाडे का तरुणाने बनवले त्या जुगाडाने पूर्ण महाराष्ट्राला वेड लावून सोडले आहे असे जुगाड त्या तरुणांनी घरच्या वस्तू वापरून बनवले आहे.

 

मित्रांनो शेतकऱ्याची कामे ही अवघड असतात पण त्यासाठी काही टेक्नॉलॉजी वापरली तर ते काम सोपे होऊन जाते त्यामुळे एका शेतकऱ्याने गहू काढण्यासाठी बनवले अप्रतिम देशी जवळ ते देशी जुगाड आपल्या शेतामध्ये वापरले तर आठ तासाचे काम आपण दोन तासांमध्ये करू शकतो.

 

जर तुम्हाला अशाच उघडा विषय सविस्तर माहिती पाहिजे असेल किंवा तेच उघड कसं बनवलं हे पहा पहायचे असेल तर तुम्हाला खाली दिलेल्या लिंक वर जाऊन ते जुगाड बनवलं कसं हे नक्की पाहून घ्या तुम्हीही व्हाल आश्चर्यचकित

 

शेतातील गहू काढण्यासाठी शेतकऱ्याने बनवले भन्नाट देशी जुगाड ते जुगाड पाहून तुम्ही तुमच्या डोक्याला हात लावून बसतात नेमकं या शेतकऱ्याने असे काय वापरून हे यंत्र तयार केले. यंत्र पाहण्यासाठी आणि तुम्हाला ते यंत्राची माहिती मिळवण्यासाठी खालील माहिती पूर्ण वाचा आणि वाटल्यास व्हिडिओ बी नक्की पहा.

 

भन्नाट देशी जुगाड पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

Leave a Comment