Gold Rate : दिवाळी संपताच सोने चमकले जाणून घ्या नवीन दर.

Gold Rate: दिवाळी सुरू होताच सोन्याच्या दरात वाढ झाल्याचे दिसून आले. नवरात्र संपताच सोन्याच्या दरात घसरण नोंदवली गेली. काल दसऱ्याच्या दिवशी सोन्याच्या दरात ३०० रुपयांची घसरण पाहायला मिळाली. त्यानंतर सोन्याच्या दरात सातत्याने वाढ होत आहे. आज सोने किती महाग झाले ते जाणून घे

Gold Rate सोने पुन्हा महाग झाले

आज 26 ऑक्टोबर रोजी दिल्लीच्या सराफा बाजारात सोन्या-चांदीचे भाव जाहीर झाले आहेत. नवरात्र सुरू होताच सोन्या-चांदीच्या दरात मोठी उसळी पाहायला मिळाली. नवरात्रीच्या काळात सोन्याच्या दरात सातत्याने वाढ होत होती. त्याचवेळी नवरात्र संपल्यानंतर सोन्याच्या दरात घसरण नोंदवली गेली. मात्र आता पुन्हा सोन्याच्या दरात सातत्याने वाढ होत आहे. काल बुधवारी सोन्याच्या दरात 240 रुपयांची वाढ नोंदवण्यात आली. आज पुन्हा सोने 110 रुपयांनी महागले.

 

अधिक माहिती जाणून घेण्यासाठी येथे क्लिक करा.

 

सोने आज पुन्हा 110 रुपयांनी महागले आहे

आज 26 ऑक्टोबर रोजी दिल्लीत 10 ग्रॅम 24 कॅरेट सोन्याची किंमत 61,800 रुपये आहे. काल म्हणजेच बुधवारी 10 ग्रॅम 24 कॅरेट सोन्याचा भाव 61,690 रुपये होता

जर आपण 22 कॅरेट सोन्याच्या 10 ग्रॅमबद्दल बोललो तर आज त्याची किंमत 56,650 रुपये प्रति किलो आहे. काल त्याची किंमत 56,550 रुपये प्रति किलो होती

नवरात्र संपताच चांदीच्या दरातही घसरण झाली. मंगळवारी चांदीचा भाव 20 रुपयांनी घसरून 75,100 रुपयांवर आला. बुधवारी चांदीच्या दरात 500 रुपयांची घसरण नोंदवण्यात आली. आज चांदीचा भाव स्थिर आहे. आज चांदीचा भाव 74,600 रुपये प्रति किलो आह

Leave a Comment