Gold price Today : सोन्याच्या दरात मोठी घसरण, आता जाणून घ्या 10 ग्रॅम सोन्याची किंमत.

Gold price Today : मित्रांनो, जर तुम्हीही आमच्यासाठी पहिल्यांदा आला असाल तर सर्वप्रथम, तुम्हा सर्व मित्रांचे मनापासून स्वागत आहे, मित्रांनो, आजच्या लेखात तुम्हा सर्वांना सोन्याच्या किमतीशी संबंधित संपूर्ण माहिती देण्यात आली आहे. आणि तुम्हा सर्वांमध्ये चांदीचे दागिने. जर तुम्ही माहिती देणार असाल तर तुम्ही सर्वांनी हा लेख अवगत ठेवावा जेणेकरुन तुम्हाला सोन्या-चांदीच्या नवीनतम किंमतींची माहिती मिळू शकेल, तसेच तुम्ही कसे सक्षम व्हाल. या लेखात सोन्याच्या धाग्याबद्दल संपूर्ण माहिती जाणून घ्या. माहिती दिली आहे.

मित्रांनो, आम्ही तुम्हाला सांगतो की, सावन महिना सुरू आहे, अशा परिस्थितीत सोन्याच्या खरेदीत तेजी आहे, त्यामुळे सोन्याच्या दरात सातत्याने घसरण होत आहे, जर तुम्हीही सोने खरेदी करत असाल तर, तुम्ही तुमचे पैसे वाचवू शकता. जर तुम्हाला अशी संधी वारंवार मिळत नसेल, तर तुम्ही सर्वांनी सांगावे की सोने त्याच्या सर्वोच्च दरापेक्षा 3500 रुपयांच्या खाली विकले जात आहे, त्यामुळे उशीर करू नका, लवकर खरेदी करा, कारण जेव्हा अशी संधी येते, मग तुम्हाला पश्चात्ताप करावा लागू शकतो.

 

आता जाणून घ्या 10 ग्रॅम सोन्याची किंमत

 

मित्रांनो, आम्ही तुम्हाला सांगतो की सावन महिना महिलांच्या मेकअपसाठी सर्वात अनुकूल आहे. त्यामुळे हिरव्या रंगाच्या साड्या, हिरव्या बांगड्या, मेहंदी, सोनेरी वर्क असलेल्या हिरव्या बांगड्यांनाही मागणी आहे. अशा परिस्थितीत, जर तुम्हीही सोने किंवा सोन्याचे दागिने घेण्याचा विचार करत असाल, तर बाजारभाव जाणून घेणे महत्त्वाचे आहे. राजधानी पटनाच्या सराफा बाजारात आज २४ कॅरेट सोन्याचा भाव ६०,८०० रुपये प्रति १० ग्रॅम आहे.Gold price Today

 

याशिवाय 22 कॅरेटची किंमत 54,300 रुपये प्रति 10 ग्रॅम आहे. आज 24 कॅरेट सोन्याच्या 10 ग्रॅमचा भाव 60,600 रुपये आहे, तर 22 कॅरेट सोन्याचा भाव 54,150 रुपये होता. म्हणजेच 24 कॅरेट 10 ग्रॅम सोन्याचा भाव 200 रुपयांनी वाढला आहे, तर 22 कॅरेट सोन्याचा भाव 150 रुपयांनी वाढला आहे, तर आज बाजारात 10 ग्रॅम 18 कॅरेट सोन्याचा भाव 46,050 रुपये आहे. सोन्याचे व्यापारी अनिल गुप्ता यांनी लोकल 18 ला सांगितले की, सावनमध्ये सोन्याचे वर्क असलेल्या हिरव्या बांगड्यांना मागणी आहे. त्यामुळे सोन्या-चांदीच्या दरात आणखी चढ-उतार पाहायलाअशा परिस्थितीत तुम्ही सोने-चांदी खरेदी करणार असाल तर आज सोने आणि चांदी कोणत्या दराने उपलब्ध आहे हे जाणून घेणे तुमच्यासाठी महत्त्वाचे आहे. सोने आणि चांदी खरेदी करण्यापूर्वी, आजचे नवीनतम दर जाणून घ्या. येथे आम्ही तुम्हाला सोन्या-चांदीच्या नवीनतम दरांबद्दल सांगणार आहोत.

 

अश्या अनेक माहिती साठी इथे क्लिक करा.

दिल्लीत 24 कॅरेट शुद्ध सोन्याचा दर 60,260 रुपये प्रति 10 ग्रॅम आहे आणि 22 कॅरेट सोन्याचा दर 55,550 रुपये प्रति 10 ग्रॅम आहे.

 

मुंबईत 24 कॅरेट सोने 60,110 रुपये प्रति 10 ग्रॅम आणि 22 कॅरेट सोने 55,100 रुपये प्रति 10 ग्रॅम दराने विकले जात आहे.

 

कोलकातामध्ये २४ कॅरेट सोने ६०,११० रुपये प्रति १० ग्रॅम आणि २२ कॅरेट सोने ५५,१०० रुपये प्रति १० ग्रॅम दराने उपलब्ध आहे.

 

चेन्नईमध्ये 24 कॅरेट सोन्याचा दर 52,285 रुपये प्रति 10 ग्रॅम आहे आणि 22 कॅरेट सोन्याचा दर 47,927 रुपये प्रति 10 ग्रॅम आहे

Leave a Comment