Petrol disel price today: पेट्रोल डिझेल पुन्हा एकदा स्वस्त!! पहा आजचे रेट!!!

 

Petrol disel price today: पेट्रोल डिझेल पुन्हा एकदा स्वस्त!! पहा आजचे रेट!!!.

Petrol disel price today:नमस्कार मित्रांनो आज आंतरराष्ट्रीय बाजारात कच्च्या तेलाच्या किमतीत जवळपास कोणताही बदल झालेला नाही देशातील तेल व्यापारी कंपन्यांनी दररोज पेट्रोल आणि डिझेलचे नवीन उत्तम दर जाहीर केले आहेत आज सकाळी सहा वाजता इंधनाचे दर तपासले जातात.

Petrol disel price today देशभरात व्यवसायिक एलपीजी च्या किमतीत कमी करण्यात आल्या आहेत देशातील चार महानगरांमध्ये ही कपात १७१.५० रुपये आहे निवेदन आजपासून म्हणजे एक मे पासून लागू झाले आहेत.

ते ट्रेडिंग कंपनी इंडियन ऑईलच्या वेबसाईटवर(online website)न नवीन किमतीची यादी प्रसिद्ध करण्यात आली आहे आता दिल्लीत 19 किलोचा गॅस सिलेंडर 2021.50 रुपयांना मिळणार आहे तर आधी त्याची किंमत 219 रुपये होती.

अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा

 

Leave a Comment