Gold Price नवरात्रीमध्ये सोन्याच्या दारात मोठे बदल दुकानावर मोठी गर्दी

Gold Price मित्रांनो, जर तुमच्यातील लोकांना हे दोन्ही सोने आणि चांदी खरेदी करायची असेल, तर तुम्हा सर्वांसाठी खूप आनंदाची बातमी येत आहे कारण सध्या सोन्या-चांदीच्या किंमतीत प्रचंड वाढ झाली आहे. जर तुम्ही सोन्या-चांदीमध्ये घसरण पाहिली असेल, तर तुमच्यासाठी सोने-चांदी खरेदी करण्याची ही एक चांगली संधी आहे, तर चला आजच्या सोन्या-चांदीच्या नवीनतम दरांबद्दल जाणून घेऊया.Gold Price

सोन्याच्या दरात दररोज घसरण होत आहे, त्यामुळे आज सोने खरेदी करणारे लोक आनंदी आहेत.चांदीच्या किमतीबद्दल बोलायचे झाले तर आज चांदीच्या दरात 2400 रुपयांची मोठी घसरण झाली आहे.

सोन्याचे नवीन दर पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा 

जागतिक बाजारानुसार, सोन्या-चांदीच्या किमतीत मोठ्या प्रमाणात घसरण झाल्यामुळे देशांतर्गत बाजारावर मोठा परिणाम होत आहे, त्यातच दिल्लीच्या सराफा बाजारात आज सोन्या-चांदीचा भाव 58000 च्या जवळ पोहोचला आहे. सोने आणि चांदी खरेदी करण्यासाठी खूप दबाव आहे. यावेळी सर्व लोकांसाठी खूप चांगली संधी आहे, ते सोने आणि चांदी खरेदी करू शकतात.

सोने आणि चांदी स्वस्त झाली

भारताच्या राष्ट्रीय राजधानी, केसर हर बाजारमध्ये आज सोन्याच्या दरात 4500 रुपयांची घसरण झाली आहे आणि त्याचवेळी त्याची किंमत आज 55,058 रुपयांवर पोहोचली आहे, ज्यामध्ये ग्राहक मोठ्या बजेटमध्ये प्रति 10 ग्रॅम सोने खरेदी करत आहेत. किंमतीबद्दल बोला. चांदीची, सध्या चांदी 71,000 प्रति किलो दराने उपलब्ध आहे. भारतातील सोन्याची किंमत

जागतिक बाजारात सोन्याची किंमत

मित्रांनो, राष्ट्रीय आणि आंतरराष्ट्रीय बाजारात सोन्याच्या किंमतीत मोठी घसरण झाली आहे, ज्यामध्ये आज आंतरराष्ट्रीय बाजारात सोन्याचा दर 1935 डॉलर प्रति औंस इतका खाली आला आहे, ज्यामध्ये आज एकूण 230 डॉलरची घसरण झाली आहे. नोंदणीकृत आहे.Gold Price

सोन्याचे नवीन दर पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा 

Leave a Comment