Airtel Recharge Plan: Airtel ने Rs 99 चा अनलिमिटेड प्लान लाँच केला

Airtel Recharge Plan: Airtel वापरकर्त्यांसाठी एक चांगली बातमी आहे. कंपनीने अनलिमिटेड डेटासह स्वस्त प्लॅन लॉन्च करून खळबळ उडवून दिली आहे. वास्तविक, एअरटेलने आपल्या वापरकर्त्यांसाठी 99 रुपयांचा अमर्यादित डेटा पॅक लॉन्च केला आहे. जरी एअरटेलकडे वेगवेगळ्या गरजा पूर्ण करण्यासाठी अनेक योजना आहेत, परंतु जेव्हा वापरकर्ते त्यांच्या सध्याच्या प्लॅनसह उपलब्ध डेटा कोटा संपवतात तेव्हा डेटा पॅक उपयोगी पडतात. ग्राहकांची ही गरज लक्षात घेऊन आता कंपनीने 99 रुपयांचा प्लान लॉन्च केला आहे, ज्यामध्ये अमर्यादित डेटा उपलब्ध आहे. या प्लॅनमध्ये काय खास आहे, चला जाणून घेऊया सविस्तर…

Airtel Recharge Plan एअरटेलचा ९९ रुपयांचा डेटा पॅक

एअरटेलच्या या 99 रुपयांच्या डेटा पॅकमध्ये ग्राहकांना 1 दिवसाच्या वैधतेसह अमर्यादित डेटा सेवा मिळेल. मात्र, या काळात ग्राहकांना 30 जीबीपर्यंतचा हायस्पीड डेटा खर्च करता येणार आहे. त्यानंतर स्पीड 64Kbps होईल. पण एअरटेलच्या या प्लॅनचा फायदा घेण्यासाठी तुमच्याकडे एक सक्रिय बेसिक प्लॅन असणे आवश्यक आहे.

Airtel Unlimited 5G

ज्या भागात Airtel ची 5G सेवा उपलब्ध आहे आणि वापरकर्त्यांनी अमर्यादित 5G लाभ बंडल Airtel Truly Unlimited प्लॅनचे सदस्यत्व घेतले असेल, तर ते दैनंदिन मर्यादेशिवाय देखील अमर्यादित 5G डेटा वापरू शकतात. दुसरीकडे, 4G सेवेवर 99 रुपयांचा डेटा पॅक वापरणे अधिक फायदेशीर ठरू शकते.

एअरटेलने या लोकांसाठी प्लॅन लॉन्च केला आहे

30 जून 2023 रोजी संपलेल्या पहिल्या तिमाहीसाठी भारती एअरटेलच्या कमाईच्या कॉल दरम्यान, कंपनीचे व्यवस्थापकीय संचालक आणि मुख्य कार्यकारी अधिकारी गोपाल विट्टल यांनी महसूल आणि ARPU वाढवण्यासाठी डेटा कमाई करणे आवश्यक आहे यावर जोर दिला. हे लक्षात घेऊन एअरटेलने हा प्लॅन अशा वापरकर्त्यांसाठी लॉन्च केला आहे ज्यांच्याकडे वायर्ड ब्रॉडबँड नाही आणि ज्यांना अधिक डेटाची आवश्यकता आहे.

एअरटेलचा एंट्री-लेव्हल ट्रू अनलिमिटेड प्लॅन किती आहे?

एअरटेलचा एंट्री-लेव्हल ट्रू अनलिमिटेड प्लॅन 24 दिवसांच्या वैधतेसह 155 रुपयांपासून सुरू होतो. एअरटेलने आधीच रु. 296 ट्रू अनलिमिटेड प्लॅन ऑफर केला आहे जो 25GB हाय-स्पीड डेटा, व्हॉइस, एसएमएस, एअरटेल थँक्स फायदे आणि 30 दिवसांच्या वैधतेसह अमर्यादित 5G डेटा ऑफर करतो

Leave a Comment