SBI Recruitment एसबीआय बँकेत नोकरीची सुवर्णसंधी, 30 हजार पदांसाठी बंपर भरती,असा करा अर्ज

By Krushna Pawar

Published on:

SBI Recruitment एस.बीआय बँकेत नोकरी मिळवण्याची सुवर्णसंधी, 30 हजार पदांसाठी बंपर भरती, असेच ऑनलाईन अर्ज, रोजगाराच्या शोधात असलेल्या सर्व तरुणांसाठी रोजगाराची आणखी एक संधी आली आहे. या संधीचा फायदा घेऊन तुम्ही नोकरी मिळवू शकता. SBI ने सर्व उमेदवारांसाठी SBI भर्ती 2023 अधिसूचना जारी केली आहे ज्यासाठी उमेदवार अर्ज करू शकतात. खाली आम्ही या अधिसूचनेशी संबंधित सर्व महत्त्वाची माहिती (SBI भर्ती) सामायिक करत आहोत, जी वाचून तुम्ही या अधिसूचनेबद्दलची प्रत्येक माहिती समजून घेऊ शकता आणि अर्ज करू.SBI Recruitment

एकूण पदे : 217 (स्पष्ट), 3000 ( लवकरच येत आहे)

पदांची नावे : विशेषज्ञ अधिकारी

परीक्षेची तारीख (परीक्षेची तारीख): जारी करण्याची तारीख (प्रवेशपत्र उपलब्ध तारीख) :

अर्ज शुल्क (अर्ज फॉर्म फी) –

सामान्य (यूआर) (सामान्य) :

NEWS (आर्थिकदृष्ट्या दुर्बल विभाग):

OBC (इतर मागासवर्गीय)):

SC (अनुसूचित जाती):

ST (अनुसूचित जमाती):

ST (अनुसूचित जमाती): महिला (स्त्री) : PH (अपंग):

शैक्षणिक पात्रता (शैक्षणिक पात्रता) –

किमान पात्रता (किमान शैक्षणिक पात्रता) : कोणत्याही

मान्यताप्राप्त विद्यापीठातून पदवीधर इतर पदवी / प्रमाणपत्र आवश्यक ( इतर पदवी / प्रमाणपत्र):

अर्ज कसा करावा

ऑनलाइन अर्जाशी संबंधित लिंक शेअर केली आहे, त्यावर क्लिक करून तुम्ही या अधिसूचनेच्या अधिकृत पृष्ठावर पोहोचू शकता आणि तेथे नमूद केलेल्या नियमांचे पालन करून तुमचा अर्ज भरू शकता. तुमची सर्व महत्वाची कागदपत्रे, तुमचा फोटो, तुमची सर्व प्रमाणपत्रे, मार्कशीट, आधार कार्ड इत्यादी सोबत ठेवा जेणेकरून तुम्हाला अर्ज करताना कोणतीही अडचण येऊ.SBI Recruitment

ऑनलाईन अर्ज करण्यासाठी येथे क्लिक करा 

Krushna Pawar

MhShetkari या वेबसाईट द्वारे नव-नवीन शेती विषयी योजनाची तसेच चालू घडामोडीं बद्दल माहिती देत असतो. माहिती कशी वाटते कॉमेंट करून नक्की सांगत जा, तसेच अपडेट राहण्यासाठी आमचा WhatsApp ग्रुप नक्की जॉईन करा.

Related Post

Leave a Comment