Ration Card Benefits 100 रुपयात मिळणार आनंदाचा शिधा

By Krushna Pawar

Published on:

Ration Card Benefits राज्यातील जिल्ह्यातील जाणार आहे आणि याच्यासाठी आपण जर पाहिलं तर जिल्हा न्याय यादी जिल्हा न्याय, कशाप्रकारे या चिन्हांचा वाट प केलं एक लाख 28 हजार केला जाणार आहे.आणि स्वतःचा मार्जिन घेऊन.

योजनेचा लाभ घेण्यासाठी येथे क्लिक करा 

उर्वरित रक्कम जिल्हा पुरवठा अधिकारी यांना जमा करायचे तर मित्रांनो अशा या आनंदाचा Ration Card Benefits शिरा वाटपासाठी मंजुरी देऊन जिल्हा न्यायालयाची यादी देण्यात आलेली आहे .जेणेकरून आता गुढीपाडवा आणि डॉक्टर बाबासाहेब आंबेडकर जयंतीच्या निमित्ताने या एक कोटी 58 लाख शिधापत्रिकाधारकांना या आनंदाच्या वितरण केलं जाणार आहे शकता.

Krushna Pawar

MhShetkari या वेबसाईट द्वारे नव-नवीन शेती विषयी योजनाची तसेच चालू घडामोडीं बद्दल माहिती देत असतो. माहिती कशी वाटते कॉमेंट करून नक्की सांगत जा, तसेच अपडेट राहण्यासाठी आमचा WhatsApp ग्रुप नक्की जॉईन करा.

Related Post

Leave a Comment