LPG Price गॅस सिलेंडर या तारखेपासून पासून स्वस्त

सिलिंडरच्या किमती कमी होतील.

LPG Price 1 मे 2023 रोजी सरकारने व्यावसायिक गॅसमध्ये 172 रुपयांची कमी केल्या होत्या  आणि या कपातीनंतर व्यावसायिक गॅस वापरणाऱ्यांना मोठा दिलासा मिळाला आहे. लवकरच सरकारकडून स्वयंपाकघरात वापरल्या जाणाऱ्या गॅस सिलिंडरच्या किमतीत कपात केली जाईल, तर नागरिकांना दीर्घ कालावधीनंतर हा दिलासा मिळणार आहे.

अलीकडे, आंतरराष्ट्रीय स्तरावर कच्च्या तेलाच्या किमतीत मोठ्या चढ-उतार झाले आहेत, तर भारतात या दिवसात वेगवेगळ्या प्रदेशात स्वयंपाकाच्या गॅसच्या वेगवेगळ्या किमती पाहायला मिळत आहेत:-LPG Price

गॅस कमी प्रत्येक महिन्याच्या 1 तारखेला गॅस सिलिंडरच्या नवीन किंमती निश्चित करतात, तर 2023 मध्ये, व्यावसायिक गॅसच्या किमती मे महिन्यात मोठ्या प्रमाणात वाढल्या होत्या, अशी अपेक्षा आहे. येत्या जून महिन्यात स्वयंपाकाच्या गॅसच्या दरात वाढ होणार आहे.LPG Price

नवीन दर पाहण्यासाठी इथे क्लिक करा

Leave a Comment